Diễn Đàn Thần Lon Việt Nam

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Ăn Chơi Giao Lưu Lớn Nhất VN

Latest topics

» Máy bay Lê Hân tìm phi công khu vực Nha Trang
by hoaphudung Wed Jul 31, 2024 10:14 am

» Trẻ ăn chơi già bán bánh bèo chúng mày vào xem
by hoaphudung Wed Jul 31, 2024 9:24 am

» Chia sẽ rau sạch Ngọc Dung với chúng mày
by Minh Hoàng Sat Jul 20, 2024 2:26 pm

» Người đẹp chuyển giới Trúc Ly tìm người yêu thương cả đời
by Minh Trang Wed Jul 03, 2024 6:29 am

» Minh Anh - Top những người đẹp chuyển giới đẹp nhất miền Tây
by Minh Hoàng Mon Jul 01, 2024 8:13 am

» Nữ ca sĩ gây tranh cãi khi để vũ công chà kem lên vùng nhạy cảm . Bao nhiêu xammers sẽ liếm
by Lê Như Ngọc Sun Jun 30, 2024 10:29 pm

» Video đốt người ở Việt Nam
by Lê Như Ngọc Sun Jun 30, 2024 10:19 pm

» Máy bay Tâm tìm bạn trai
by Minh Hoàng Thu Jun 27, 2024 4:40 pm

» Máy bay Dung tìm các em khỏe mạnh Empty Máy bay Dung tìm các em khỏe mạnh
by hoaphudung Wed Jun 19, 2024 3:05 pm

» Gái gọi Yến Vy - Hải Dương-Hải Phòng
by Longhp12 Sun Jun 09, 2024 5:01 am

• Share
  • Xem bài mới từ lần truy cập trước
  • Xem bài của bạn

Logged in as Anonymous. Lần truy cập trước của bạn:

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

:
:
Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Bgavat18
Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Bgavat10Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Bgavat12Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Bgavat13
Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Bgavat15
Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Bgavat17
Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Bgavat19Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Bgavat21Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Bgavat22
Minh Trang
Danh hiệu

Hiện Đang:
Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Vide10
Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Vide10

Bài gửiTiêu đề: Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay
Loading

Tiêu đề: Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---27
Hôm nay mình viết thay Lin.-Jay Chou-
Những ngày cuối năm 2018 vô cùng nặng nề với mình và Lin. Sau một thời gian không chịu đựng được nữa, Lin quyết định chia tay. Lỗi không phải do mình, nhưng để nói ra sự thật khi đó thì thật sự là rất khó!!!
Chuyện chỉ có là: Một chiều nắng đẹp cuối năm, một người bạn của Lin nhìn thấy mình dẫn theo gái vào khách sạn, sau đó chuyện đến tai Lin...
Ai cũng biết kết quả thế nào. Lin nói Lin không muốn nhìn thấy mình thêm một phút giây nào nữa. Một là mình ra đi hai là Lin sẽ ôm con về bên bố mẹ mình ở, để mình ở lại 1 mình trong căn nhà hai vợ chồng mới mua cách đây nửa năm. Và tất nhiên, mình không sai nên mình không đi. Và mình cũng không để cho vợ con mình phải đi đâu cả.
- Giờ sao? Anh sang ông bà nội ở hay em và con?
- Chả ai đi đâu hết. Anh không đi, và mẹ con em cũng thế. Tất cả ở lại đây.
- Em không chấp nhận sự phản bội. Anh biết rùi đó, em yêu anh vô điều kiện, mặc dù anh ít tuổi hơn em nhưng em vẫn quyết định đến với anh mà chả cần biết đúng hay sai. Vậy tại sao anh lừa dối em??? Tại sao lúc phản bội em anh không nghĩ xem việc anh làm khi đó là đúng hay sai?
- Những thứ mà con ... (Bạn Lin) nhìn thấy, tuy vậy nhưng sự thật không phải như vậy.
- Vậy sự thật là như thế nào? Con bé đó là ai?
- Em không cần biết. Em chỉ cần biết rằng anh không lừa dối em.
- Anh... đồ... Em và con sẽ đi.
Mình không cản.
Mẹ mình mình gọi điện chửi mình như hắt nước vào mặt mình cũng im. Ông già mình sang tận nơi nói chuyện với mình mình cũng im, chỉ nói "Lin nó hiểu lầm, chúng con không có chuyện gì". Chỉ duy nhất ông già vợ gọi điện ra là mình kể hết đầu đuôi câu chuyện. Vì những việc như này và liên quan đến những người như vậy thì chỉ có ông già vợ là hiểu chuyện và tin mình. Vì phía sau câu chuyện là... một câu chuyện khác vailoz hơn nhiều. Chấm hết.
Nửa tháng trôi qua, Lin vẫn ôm con ở bên nhà bố mẹ đẻ mình. Mình thì nhớ vợ con cồn cào ruột gan. Qua nhà ông bà già thì không ai thèm tiếp, có mỗi hai đứa con là chơi với mình. Nhục mặt vl. Kiểu này chắc ngày ra tòa không còn xa.
Trong giấc mơ mình nằm mơ mình và Lin chia tay rồi Lin đi lấy chồng. Mình buồn và gần như khóc trong mơ. Giấc mơ nó quá rõ ràng. Chồng Lin là một người tốt, hiền lành và yêu Lin. Còn Lin thì vẫn yêu mình. Mình mơ thấy mình gặp Lin và chồng, nhưng khi thấy mình hí hoáy điện thoại thì Lin chạy ra giật điện thoại của mình để xem đang nhắn tin cho ai (Việc này nó hay xảy ra quá nên nó ám ảnh cả vào giấc ngủ các ông ạ). Rồi mình còn mơ thấy mình đến nhà vợ chồng Lin rồi hai đứa xxx.
Sáng tỉnh giấc mình sợ thật sự. Giấc mơ nó cứ vẩn vơ trong đầu và theo mình đến tận cơ quan. Hai chục ngày không được địt. Đầu óc mụ mị. Thần lồn át thần tính mất rồi...
Ông già vợ ra HN xem AFF CUP rủ mình và Lin đi cùng. Ông gọi Lin về nhà hai vợ chồng để ông nói chuyện. Trước khi ăn cơm ông mắng Lin còn nặng hơn cả bố mẹ mình mắng mình hôm trước. Đại ý ông nói con gái lấy chồng thì phải theo chồng và tin chồng, ông cấm dù có bất cứ chuyện gì cũng không được tự ý bỏ nhà đi đâu. Rồi mắng Lin phải hiểu cho công việc của mình. Ông giải thích hộ mình, đại khái mình làm như vậy là vì sự an nguy của... trái đất... blo bla bla, he he he. Nhưng Lin vẫn ấm ức và vẫn nhất quyết không tha thứ cho mình nếu sự thật không được nói ra.
Cuối cùng trước khi mở file trích xuất từ Camera khách sạn lên, ông già vợ nói Lin phải kín mồm kín miệng, "vì đây là công việc là quan hệ của chồng con".
Mình được minh oan. Nghĩ lại giấc mơ Lin đi lấy chồng hôm trước mà vẫn còn đau đớn. Nhìn Lin ngậm ngùi, muốn đè nàng ra bú lồn luôn lúc đó mà không được, phải nhịn gần hai tiếng sau mới được... sau khi đưa ông già vợ đi gặp mấy người bạn trên Trần Hưng Đạo.
Hết giận, mình và Lin lao vào nhau. Nhớ lồn khủng khiếp, hơn 20 ngày, nàng cũng không buồn was lông. Nhìn lồn nàng lạ lẫm mình lại càng thấy kích thích.
Nàng nói: "Chiều nay em mặc áo dài đỏ đi cổ vũ cho Việt Nam được không anh? Em thử cho anh coi nhe, rùi anh địt em lun nhe".
Vậy là...
Ôi gái nứng lồn, mới sờ vào mà nước lồn đã ra nhoe nhoét.
Hình ảnh hôm đó đây.....................................
Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---1f4a5d405810c0593

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---2

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---3

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---4

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---6

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---7

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---9

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---10

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---11

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---12

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---13

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---14

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---15

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---16

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---17

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---18

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---19

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---20

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---21

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---22

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---23

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---24

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---25

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---26

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---28

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---29

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---30

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---31

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---32

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---33

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---34

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---35

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---36

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---37

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---38

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---39

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---40

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---42

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---43

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Ngoc---44

Ms.Lin - Làm tình sau khi chia tay Page

Chữ ký của Minh Trang

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]